An nada awo da aka sanya wa accror saboda ƙarshen bolt shine ƙugiya na J-mai siffa (mai kama da laima). Ya ƙunshi sanda mai ɗaukar hoto da ƙugiya na J-siffofin. An yi karo da ƙugiya a cikin kankare don samar da juriya.
p>An nada awo da aka sanya wa accror saboda ƙarshen bolt shine ƙugiya na J-mai siffa (mai kama da laima). Ya ƙunshi sanda mai ɗaukar hoto da ƙugiya na J-siffofin. An yi karo da ƙugiya a cikin kankare don samar da juriya.
Abu:Q235 Carbon Karfe (na al'ada), Q345 Alukoy Karfe (ƙarfi), farfajiya Galvanized ko Phosphating.
Fasali:
Za'a iya tsara tsinkayen ƙugiya don haɗuwa don biyan bukatun zurfin jabu;
Ingantaccen tattalin arziki: sarrafawa mai sauƙi, ƙananan farashi fiye da farantin faranti;
Corroon juriya: Galvanized Layer na iya tsayayya da lalata kuma yana da rayuwar sabis na sama da shekaru 10.
Ayyuka:
Gyara kananan-sized Karfe tsarin, katako na fitila posts, da kananan injin;
Ya dace da shigarwa na ɗan lokaci ko na dindindin, mai sauƙin watsa.
Yanayi:
Fitilar titi na garin, allon katako, kayan aikin gona, ƙananan masana'antu.
Shigarwa:
Yin rawar soja wani rami a cikin tushe na kankare, saka ƙuruciyar rijaba da kuma zuba shi;
Lokacin shigar da kayan aiki, ɗaure shi da kwaya, da kuma gefen ƙugiya dole ne ya zama daidai da jagorancin ƙarfi.
Kulawa:Guji dawwama na bolts wanda aka haifar ta hanyar ƙarfi, kuma a kai a kai duba ko kankare an fashe.
Select da tsinkafar tsinkaye gwargwadon zurfin zebfa (e.g. Idan zurfin shine 300mm, tsawon ƙugiya na iya zama 200mm);
An bada shawara don zaɓar kayan zafi mai zafi a cikin babban yanayin zafi, kuma gwajin spray na gishiri yana buƙatar fiye da awanni 72.
Iri | Mara-dimbin yawa | Welding farantin | Laima |
Core fa'idodi | Daidaitacce, ƙarancin farashi | Babban aiki mai ɗaukar nauyi, juriya na rawar jiki | M saka hannu, tattalin arziki |
Nauyin da aka zartar | 1-5 tan | 5-50 tan | 1-3 tan |
Hankula hali | Haske na titi, Tsarin Karfe | Gadoji, kayan aiki masu nauyi | Gine-gine na ɗan lokaci, kananan kayan masarufi |
Hanyar shigarwa | Embedding + kwaya | Embedding + walding pad | Embedding + kwaya |
Matakin juriya | Eldlogvanized (al'ada) | Zafi-dial galvanizing + zanen (babban lalata hali) | Galvanizing (talakawa) |
Bukatar tattalin arziki:Ubrella ɗaukar anchors an fi so, la'akari da farashi da aiki;
Babban Haɗin Kula da:Welded farantin farantin sune zaɓin farko don kayan aiki masu nauyi;
Yanayin daidaitattun yanayin:Massara masu siffa 7 sun dace da yawancin bukatun na al'ada.